JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MUFINDI

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HW/MUF/S.40/3 VOL.I1/28 04/07/2025

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi anapenda kuwatangazia wakazi wote
wa Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi wenye nia ya kufanya kazi za Ajira ya Muda

Wilaya ya Mufindi.

1.0 NAFASI 94
11 SIFAZA MWOMBAJI

1. Awe ni Mtanzania na mkazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi mwenye umri
usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45.

2. Mwombaji awe amehitimu Kidato cha IV na kupata cheti cha matokeo (School
Certificate).

3. Mwombaji awe amepitia mafunzo ya taaluma yeyote katika ngazi ya kuanzia
Astashahada na kuendelea, wenye fani ya kodi, biashara, Uhasibu, Mipango,
Sheria, Maendeleo ya Jamii nk. watapewa kipaumbele.

4. Awe na uwezo wa kutumia kompyuta/Simu janja.

5. Awe na wadhamini watatu (3) ambao ni lazima wawe watumishi wa Serikali au
wanaotambulika vema katika jamii ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi.

6. Watumishi wanaojitolea ndani ya Halmashauri ya Mufindi na waliopitia mafunzo ya
Jeshi la Kujenga Taifa watapewa kipaumbele.

1.2 KAZI ZA KUFANYA
1. Kukusanya ushuru unaotokana na mazao ya misitu, mazao ya kawaida, madini
(mchanga, kokoto, mawe) katika Kijiji ambacho atapangiwa ndani ya Halmashauri
ya Wilaya ya Mufindi.
2. Kuwasilisha benki fedha inayotokana na makusanyo hayo kila siku.
3. Kufanya usuluhishi wa kibenki katika POS.
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4.3 MALIPO
Malipo yatakuwa Tshs. 10,000/= kwa siku na malipo yatafanyika mwisho wa mwezi.

2.0 MASHARTIYA JUMLA KWA WAOMBAJI

i. Maombi yapitishwe kwa Watendaji wa Vijiji kuthibitisha uhalali wa mhusika.

i. Mwombaji aambatanishe nakala za vyeti vya Elimu na Taaluma kama
inavyoelekezwa hapo juu. Kitambulisho cha Taifa (NIDA), picha mbili
(Passport size za sasa).

ii. Awe na wadhamini ambao ni lazima wawe watumishi wa Serikali au watu
wanaotambulika katika Jamii ya Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi wenye
mali isiyohamishika inayoweza kutumika kama dhamana ikitokea mwombaiji
amepata kazi na akakiuka masharti ya ajira yake.

iv.  Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 14/07/2025 Saa 09:30 alasiri.

V. Muombaji asiyefuata maelekezo atakuwa amejitoa katika nafasi ya kufikiriwa
kuitwa kwenye usaili.

Maombi yaandikwe kwa lugha ya Kiswahili/Kiingereza fasaha na kuwasilishwa kupitia

Masijala ya wazi Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi au yatumwe kupitia
anuani ifuatayo;-

Mkurugenzi Mtendaiji,
Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi,

S.L.P 223,
MAFINGA. .
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Daniel S. Mapilya
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MUFINDI
Nakala: Mbao za Matangazo

Tovuti ya Halmashauri www.mufindidc.qgo.tz
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