HALMASHAURI YA WILAYA YA MUFINDI

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya)


[image: image2.jpg]


Simu: 026-2772614
Fax: 026-2772070

Email: ded@mufindidc.go.tz
Web: www.mufindidc.go.tz
TANGAZO

TANGAZO LA KUJENGA NA KUPANGISHWA VIBANDA VYA BIASHARA MJINI MAFINGA
Tarehe 25.02.2020
Halmashauri ya Wilaya Mufindi inawatangazia wananchi wote wenye uwezo na sifa za kufanya biashara kuleta maombi ya kujenga na kupangishwa vibanda vya Biashara kwa mkataba wa muda mrefu katika eneo lililopo karibu na Soko Mjini Mafinga kama ilivyoelekezwa kwenye masharti ya waombaji hapa chini:
	NA
	NAMBA YA ZABUNI
	ENEO

	1.
	LGA-029/2019-2020/NC/04
	Vyumba vya biashara (Jirani na Hilton)


MASHARTI KWA WAOMBAJI

Mwombaji anatakiwa atimize masharti yafuatayo;

1. Ada ya maombi Tsh 20,000 (fedha ambayo haitarudishwa).
2. Mwombaji aambatishe nakala ya stakabadhi aliyonunulia kitabu cha zabuni.

3. Kwa waombaji watakaopata vibanda watatakiwa kulipa kiingilio cha Tsh 1,000,000 (Fedha ambayo haitarudishwa).

4. Vibanda vina ukubwa wa mita tatu kwa tatu (3 x 3).
5. Gharama za ujenzi kwa kila kibanda haitazidi Tsh 4,500,000 kwa kila kibanda na ujenzi utasimamiwa na Mhandisi wa Halmashauri ya wilaya ya Mufindi.

6. Muda wa kujenga vibanda ni miezi 3 na ujenzi unatakiwa ukamilike kabla au ifikapo tarehe 30 Juni, 2020.
7. Halmashauri itaanza kukusanya ada ya pango kuanzia tarehe 01 Julai, 2020
8. Ada ya pango kwa kila kibanda ni Tsh 100,000 kwa mwezi (bei inaweza kubadilika kulingana na mabadiliko ya bei).

9. Mpangaji atalipa Tsh 50,000 hadi kumaliza mkataba ambao ni miezi 90 sawa na miaka saba na miezi sita.

10. Mpangaji akishindwa kumaliza kujenga vibanda kwa muda aliopewa basi mkataba utasitishwa na fedha/ gharama zilizotumika hazitarudishwa.

11. Kila Mwombaji atatakiwa kuwa na leseni ya biashara iliyo hai na atatakiwa kuwasilisha bank statement ya miezi sita kuishia siku ya uombaji.

12. Malipo yote yafanyike kupitia Benki ya NMB MAFINGA, Akaunti Na.60210001172, Jina la Akaunti ni “MDC COLLECTION ACCOUNT” kabla ya kufanya malipo atapewa control namba kwa ajili ya kufanya malipo benki kutoka Ofisi ya Idara ya Fedha - Mapato Halmashauri ya wilaya Mufindi iliyopo Ofisi ya muda ya Halmashauri, Bomani. Baada ya malipo mwombaji atawasilisha risiti ya Benki ili kupata stakabadhi ya Halmashauri.
13. Maombi yote yafungwe vizuri katika bahasha kwa lakiri (Sealed wax) ndani yake weka bahasha moja (1), moja halisi (Original). Maombi yatumwe kwa anuani ya MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA MUFINDI, S.L.P 223, MAFINGA au yaletwe kwa mkono Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji.
14. Maombi yatakayoletwa baada ya muda wa mwisho wa kuwasilisha zabuni hayatapokelewa.
15. Kabrasha la zabuni linapatikana katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Mufindi zilizopo Ofisi ya Muda, Bomani - Mlango Na. 20 kuanzia siku ya Jumatatu hadi Ijumaa saa 01.30 Asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri. 

16. Waombaji au wawakilishi wao wanakaribishwa kuhudhuria siku ya ufunguzi.
17. Mwisho wa kupokea maombi ni siku ya Jumatatu tarehe 9/03/2020 saa 7.00 (saa saba kamili mchana)  na zoezi la ufunguzi wa zabuni litafanyika mara baada ya muda wa mwisho wa kupokea zabuni katika Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri uliopo Bomani - Mafinga.
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   Mafinga.
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